Wasan Farmer Simulator

Farming Simulator yana buɗe babbar duniya ga ‘yan wasa inda aiki tuƙuru da sadaukarwa ke samun riba. Dole ne ku ɗauki matsayin matashin manomi wanda zai matsa zuwa ga babbar manufa ɗaya. Yana so ya gina sana’arsa a gonakin noma ya zama mai arziki, amma ba zai yi sauƙi ba. Don yin wannan, kuna buƙatar shiga ta hanyar babbar hanya ta manomi, wanda zai haifar da nasara!

Ku mallaki wata karamar gona kuma ku fara aiki tuƙuru tun daga wayewar gari har zuwa faɗuwar rana. A farkon wasan, kuna da tarakta ɗaya da injin girbi guda ɗaya kawai, amma bayan samun kuɗi, za ku sami damar siyan ƙarin injinan noma waɗanda za su sauƙaƙe rayuwar ku. Bayan girbi amfanin gona na farko, za ku fahimci yadda rayuwar manomi ke da wahala. Sayar da amfanin gonakin ku kuma ku saka hannun jari a cikin ingantattun motoci ko siyan kayan aiki kamar garma, tirela har ma da mota. Shuka amfanin gona daban-daban kamar alkama da masara, girbi da kaya a cikin tirela. Bayan haka, kai su kasuwa, wanda ke da ƴan shinge daga gonar ku, don siyarwa. Sayi ƙarin dabbobi kamar: kaji, shanu da awaki. Dabbobi za su kawo kayan abinci kamar: kwai, madara da cuku. Yi aiki tuƙuru a kowace rana kuma ku koyi dabarun noma don haɓaka kasuwancin ku zuwa matsayi mafi girma. Sa’a!

Kuna iya yin alamar shafi wannan shafi

Exit mobile version